Cần bán căn hộ chung cư tại tòa 18t - trung hòa nhân chính
Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ 800 triệu
116 m2 (11x16)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ TẠI TÒA 18T - TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH - HÀ NỘI
- Căn hộ diện tích: 116m²
- Căn hộ diện tích: 116m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 20 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 116 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán căn hộ chung cư tại tòa 18t - trung hòa nhân chính", có mã số #320445, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu