Cần bán căn hộ chung cư tầng vip - tòa lạc hồng westlake - tây hồ
Đường Xuân Diệu, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
92 triệu
76 m2 (7x12)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ TẦNG VIP - TÒA LẠC HỒNG WESTLAKE - TÂY HỒ - HÀ NỘI
- Căn hộ diện tích: 76.6m² - Thiết kế hợp lý với 02 phòng ngủ, 02 vệ sinh, phòng khách + bếp, 2 logia.- Căn hộ với không gian thoáng mát, tràn ngập ánh sáng tự nhiên, đầy đủ nội thất hiện đại có thể cho thuê ngay nếu chưa ở.- Bên dưới có các trường mầm non, cấp 1,2,3 cả quốc tế và công lập.- Các cửa hàng tiện ích nằm ngay dưới chân tòa nhà, có không gian vui chơi cho trẻ nhỏ, đáp ứng đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.- Gần Lotte Mart, Vinmart Tây Hồ, di chuyển ra sân bay Nội Bài chỉ 20p.- Phù hợp cho khách mua về để ở hoặc kinh doanh cho thuê sinh lời.- Giá bán: 92 triệu/m2.- Liên hệ chính chủ: 0904175773.
- Căn hộ diện tích: 76.6m² - Thiết kế hợp lý với 02 phòng ngủ, 02 vệ sinh, phòng khách + bếp, 2 logia.- Căn hộ với không gian thoáng mát, tràn ngập ánh sáng tự nhiên, đầy đủ nội thất hiện đại có thể cho thuê ngay nếu chưa ở.- Bên dưới có các trường mầm non, cấp 1,2,3 cả quốc tế và công lập.- Các cửa hàng tiện ích nằm ngay dưới chân tòa nhà, có không gian vui chơi cho trẻ nhỏ, đáp ứng đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.- Gần Lotte Mart, Vinmart Tây Hồ, di chuyển ra sân bay Nội Bài chỉ 20p.- Phù hợp cho khách mua về để ở hoặc kinh doanh cho thuê sinh lời.- Giá bán: 92 triệu/m2.- Liên hệ chính chủ: 0904175773.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán căn hộ chung cư tầng vip - tòa lạc hồng westlake - tây hồ", có mã số #320364, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu