Cần cho người nước ngoài thuê nhà 5 tầng phố trần quốc toản
Phố Trần Quốc Toản, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
18 triệu
29 m2 (3x10)
2 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN CHO NGƯỜI NƯỚC NGOÀI THUÊ NHÀ 5 TẦNG PHỐ TRẦN QUỐC TOẢN, PHƯỜNG CỬA NAM, HÀ NỘI
- Nhà diện tích: 29m2/sàn - Nhà xây dựng kiên cố, hiện đại 5 tầng.
- Nhà diện tích: 29m2/sàn - Nhà xây dựng kiên cố, hiện đại 5 tầng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 29 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho người nước ngoài thuê nhà 5 tầng phố trần quốc toản", có mã số #310021, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu