Cần cho thuê căn tt 115 núi trúc giảng võ 90m2 - 03 ngủ - 12 triệu
Phố Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
12 triệu
110 m2 (10x11)
3 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê căn TT Giảng Võ - Ba Đình - 90m2 - 03 ngủ - 12tr
- Nội thất: cơ bản
- Phù hợp: gia đình/ nhóm ngoan.
- Vị trí: 115 Núi Trúc.
- Thanh toán: Đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Dịch vụ: giá dân
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ Thanh Tuấn 0775116683
- Nội thất: cơ bản
- Phù hợp: gia đình/ nhóm ngoan.
- Vị trí: 115 Núi Trúc.
- Thanh toán: Đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Dịch vụ: giá dân
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ Thanh Tuấn 0775116683
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho thuê căn tt 115 núi trúc giảng võ 90m2 - 03 ngủ - 12 triệu", có mã số #309132, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu