Cần cho thuê nhà ngõ ô tô trương định 70m2, làm vp cty, spa, kd sạch sẽ, 8 triệu vào ngay
Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8 triệu
70 m2 (7x10)
2 pn
1 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ TẦNG 1 TẬP THỂ TRƯƠNG ĐỊNH
Diện tích 70m x 1 tầng, 2 ngủ, 1 wc, giá 8 triệu (giá chốt)
Diện tích 70m x 1 tầng, 2 ngủ, 1 wc, giá 8 triệu (giá chốt)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho thuê nhà ngõ ô tô trương định 70m2, làm vp cty, spa, kd sạch sẽ, 8 triệu vào ngay", có mã số #319775, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu