Căn góc chdv 2 mặt tiền phan huy ích khu dân trí cao dòng tiền 36tr/1 thang chỉ 13.5 t
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
62 m2 (4x15.3)
12 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Diện tích 4m x 15.3m.-Kết cấu 5 tầng 12 phòng ngủ 6wc. Đang cho thuê nguyên căn dòng tiền 36 triệu/ tháng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn góc chdv 2 mặt tiền phan huy ích khu dân trí cao dòng tiền 36tr/1 thang chỉ 13.5 t", có mã số #320189, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu