Căn hộ cao cấp mipec xuân thủy 124m 3pn nội thất sang trọng, full tiện ích
Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ 500 triệu
124 m2 (12x11)
3 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Mipec Xuân Thủy - trung tâm Cầu Giấy.
+ DT 124m2 thiết kế 3PN 2WC.
+ Nội thất hiện đại sang trọng, tiện ích 5 sao đẳng cấp: Bể bơi, Gym, Spa, Yoga, Công viên cây xanh, Hầm xe thông minh, Trung tâm thương mại…
+ Kết
Bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Mipec Xuân Thủy - trung tâm Cầu Giấy.
+ DT 124m2 thiết kế 3PN 2WC.
+ Nội thất hiện đại sang trọng, tiện ích 5 sao đẳng cấp: Bể bơi, Gym, Spa, Yoga, Công viên cây xanh, Hầm xe thông minh, Trung tâm thương mại…
+ Kết
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 124 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ cao cấp mipec xuân thủy 124m 3pn nội thất sang trọng, full tiện ích", có mã số #308440, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu