Cận phú thượng – 198m2 – mặt tiền khủng – không gian sống đáng giá
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
25 tỷ 700 triệu
198 m2 (123x15)
4 pn
2 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
CẬN PHÚ THƯỢNG – 198M2 – MẶT TIỀN KHỦNG – KHÔNG GIAN SỐNG ĐÁNG GIÁ
Nếu tìm một nơi vừa ở đẳng cấp vừa giữ tiền an toàn – đây là lựa chọn hiếm.
- Diện tích lớn 198m2 – mt 12.3m
- Lô đất 2 thoáng – không khí trong lành ven sông Hồng
Nếu tìm một nơi vừa ở đẳng cấp vừa giữ tiền an toàn – đây là lựa chọn hiếm.
- Diện tích lớn 198m2 – mt 12.3m
- Lô đất 2 thoáng – không khí trong lành ven sông Hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 123 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 198 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cận phú thượng – 198m2 – mặt tiền khủng – không gian sống đáng giá", có mã số #317188, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu