Cc bán đất, tặng nhà, 2 thoáng, ngõ 63 trần quốc vượng, dịch vọng hậu, gần sun feliza suites
Đường 15, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
11 tỷ 900 triệu
64 m2 (4x16)
2 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT, TẶNG NHÀ, 2 THOÁNG, NGÕ 63 TRẦN QUỐC VƯỢNG, DỊCH VỌNG HÂU, CẦU GIẤY, SÁT GẦN SUN FELIZA, DT: 63.1M2, 11.9 TỶ.
Chính chủ 100%, không phải môi giới, bán nhanh. Bán đất, tặng nhà 2 tầng cũ. Địa chỉ rõ ràng: Số nhà 25, hẻm 63/26/19, ngõ 63, đường Trần Quốc Vượng, P. Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội.- Vị trí đắc địa, trung tâm quận Cầu Giấy, xung quanh vô vàn tiện ích, ĐH S
Chính chủ 100%, không phải môi giới, bán nhanh. Bán đất, tặng nhà 2 tầng cũ. Địa chỉ rõ ràng: Số nhà 25, hẻm 63/26/19, ngõ 63, đường Trần Quốc Vượng, P. Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội.- Vị trí đắc địa, trung tâm quận Cầu Giấy, xung quanh vô vàn tiện ích, ĐH S
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cc bán đất, tặng nhà, 2 thoáng, ngõ 63 trần quốc vượng, dịch vọng hậu, gần sun feliza suites", có mã số #309384, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu