TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cc cần cho thuê nhà ngõ nguyễn tư giản- 35m2* 3 tầng 2pn 2vs giá 7,5 triệu/th
Đường Nguyễn Tư Giản, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
7.5 triệu
35 m2 (5x9)
2 pn
2 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ Nguyễn Tư Giản- Hoàn Kiếm- Giá 7,5tr
- Mô Tả :35m2* 3 tầng 2pn 2vs 1 gác lửng chuyển dc ngủ
- Nội Thất:2 nóng lạnh, 2 điều hoà
- Vị trí: Gần 8x Nguyễn Tư Giản
- Phù hợp: kd onl,gia đình,vp cty,nhóm bạn
- Thanh Toán : 3 cọc 1
- HĐ: 1-5 năm
- Nhận nhà: vào ngay
Liên hệ Ms Thái 0934688687
- Mô Tả :35m2* 3 tầng 2pn 2vs 1 gác lửng chuyển dc ngủ
- Nội Thất:2 nóng lạnh, 2 điều hoà
- Vị trí: Gần 8x Nguyễn Tư Giản
- Phù hợp: kd onl,gia đình,vp cty,nhóm bạn
- Thanh Toán : 3 cọc 1
- HĐ: 1-5 năm
- Nhận nhà: vào ngay
Liên hệ Ms Thái 0934688687
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cc cần cho thuê nhà ngõ nguyễn tư giản- 35m2* 3 tầng 2pn 2vs giá 7,5 triệu/th", có mã số #307553, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu