Cho thuê nhà trần quốc toản, 29m² × 5 tầng, 18 triệu vào ngay
Phố Trần Quốc Toản, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
18 triệu
29 m2 (3x12)
2 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ TRẦN QUỐC TOẢN HOÀN KIẾM 2PN FULL ĐỒ 18TR
• Diện tích 29m² × 5 tầng, 2 phòng ngủ, 3 WC, có sân để xe
• Tầng 1–2: thông sàn làm phòng khách
• Tầng 3–4: mỗi tầng 1 ngủ khép kín
• Tầng 5: sân thượng
• Nội thất cơ bản đầy đủ
• Phù hợp hộ gia đình, văn phòng, ưu tiên người nước ngoài
• Thanh toán: 3 tháng cọc 1
• Giá: ~18 triệu/tháng (700 USD)
Vị trí: gần 66 Trần Quốc Toản
• Diện tích 29m² × 5 tầng, 2 phòng ngủ, 3 WC, có sân để xe
• Tầng 1–2: thông sàn làm phòng khách
• Tầng 3–4: mỗi tầng 1 ngủ khép kín
• Tầng 5: sân thượng
• Nội thất cơ bản đầy đủ
• Phù hợp hộ gia đình, văn phòng, ưu tiên người nước ngoài
• Thanh toán: 3 tháng cọc 1
• Giá: ~18 triệu/tháng (700 USD)
Vị trí: gần 66 Trần Quốc Toản
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 29 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà trần quốc toản, 29m² × 5 tầng, 18 triệu vào ngay", có mã số #310360, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu