Cho thuê cửa hàng lý đạo thành 18m2, kd showroom, đồ ăn, 23 triệu vào ngay
Phố Lý Đạo Thành, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
23 triệu
18 m2 (3x9)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CỬA HÀNG LÝ ĐẠO THÀNH HOÀN KIẾM VỊ TRÍ ĐẸP 23TR
• Diện tích 18m², mặt tiền 4m, có WC
• Điện nước, wifi riêng, cửa cuốn an ninh
• Vị trí trung tâm, phố 2 chiều, gần Nhà hát Lớn, Hồ Gươm
• Phù hợp kinh doanh showroom, bán lẻ, đồ uống
• Thanh toán: 3 tháng cọc 1
• Hợp đồng: 3–5 năm
• Giá: 23 triệu/tháng
Nhận nhà: 01/04
Liên hệ: 0844899222 Ms Thanh (có zalo) Xem nhà miễn phí
• Diện tích 18m², mặt tiền 4m, có WC
• Điện nước, wifi riêng, cửa cuốn an ninh
• Vị trí trung tâm, phố 2 chiều, gần Nhà hát Lớn, Hồ Gươm
• Phù hợp kinh doanh showroom, bán lẻ, đồ uống
• Thanh toán: 3 tháng cọc 1
• Hợp đồng: 3–5 năm
• Giá: 23 triệu/tháng
Nhận nhà: 01/04
Liên hệ: 0844899222 Ms Thanh (có zalo) Xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê cửa hàng lý đạo thành 18m2, kd showroom, đồ ăn, 23 triệu vào ngay", có mã số #310356, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu