Một trong những điểm đáng tiền của căn này là cảm giác sống.
Đường Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ 800 triệu
42 m2 (48x9)
4 pn
5 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
MỘT TRONG NHỮNG ĐIỂM ĐÁNG TIỀN CỦA CĂN NÀY LÀ CẢM GIÁC SỐNG.
Sáng có thể đi bộ ra Công viên Hòa Bình.Tối về ô tô vào gara, không phải lo chỗ đỗ.
Đỗ Nhuận — nhà mới 7 tầng — có thang máy.
Khoảng 20m ra mặt phố.Khu quanh Ngoại Giao Đoàn – Tây Hồ Tây di chuyển khá tiện.
42m² nhưng làm theo kiểu mỗi tầng 1 không gian riêng nên ở thực thoải mái hơn nhiều nhà chia nhỏ.
Liên Hệ Ngay: 0398475316 – 0967558581 – Thành Luxury Homes. Uy tín tạo giá trị.
Sáng có thể đi bộ ra Công viên Hòa Bình.Tối về ô tô vào gara, không phải lo chỗ đỗ.
Đỗ Nhuận — nhà mới 7 tầng — có thang máy.
Khoảng 20m ra mặt phố.Khu quanh Ngoại Giao Đoàn – Tây Hồ Tây di chuyển khá tiện.
42m² nhưng làm theo kiểu mỗi tầng 1 không gian riêng nên ở thực thoải mái hơn nhiều nhà chia nhỏ.
Liên Hệ Ngay: 0398475316 – 0967558581 – Thành Luxury Homes. Uy tín tạo giá trị.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Một trong những điểm đáng tiền của căn này là cảm giác sống.", có mã số #324190, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu