Chdv - hẻm xe hơi tránh - diện tích lớn 95m2 - ngang 5m siêu hiếm - bình thạnh - chính chủ - bán 12.9 tỷ - tl mạnh
Đường Bạch Đằng, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP HCM
12 tỷ 900 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HẺM NHỰA 8M – NGANG 5M HIẾM – GẦN MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG ????
???? Vị trí: Bình Thạnh – sát trục Phạm Văn Đồng, 5 phút tới sân bay, đi trung tâm cực nhanh???? Diện tích: 95m² – ngang 5.05m x dài 19m vuông vức???? Kết cấu: 2 tầng cũ – tiện sửa mới hoặc xây lại theo ý???? Hẻm: Nhựa 8m – ô tô ngủ trong nhà – gần mặt tiền – khu dân trí cao
???? Điểm mạnh:✅ Ngang lớn hiếm 5m – diện tích đẹp, dễ lên thiết kế✅ Tặng GPXD 6 tầng – làm căn hộ cực “chất”✅ Vị trí di chuyển quá tiện – ra sân bay, vào trung tâm đều nhanh???? Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học, siêu thị, khu sầm uất
???? Giá: 12.9 tỷ
☎️ Liên hệ: 0908 522 840 Trúc..
???? Vị trí: Bình Thạnh – sát trục Phạm Văn Đồng, 5 phút tới sân bay, đi trung tâm cực nhanh???? Diện tích: 95m² – ngang 5.05m x dài 19m vuông vức???? Kết cấu: 2 tầng cũ – tiện sửa mới hoặc xây lại theo ý???? Hẻm: Nhựa 8m – ô tô ngủ trong nhà – gần mặt tiền – khu dân trí cao
???? Điểm mạnh:✅ Ngang lớn hiếm 5m – diện tích đẹp, dễ lên thiết kế✅ Tặng GPXD 6 tầng – làm căn hộ cực “chất”✅ Vị trí di chuyển quá tiện – ra sân bay, vào trung tâm đều nhanh???? Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học, siêu thị, khu sầm uất
???? Giá: 12.9 tỷ
☎️ Liên hệ: 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv - hẻm xe hơi tránh - diện tích lớn 95m2 - ngang 5m siêu hiếm - bình thạnh - chính chủ - bán 12.9 tỷ - tl mạnh", có mã số #317510, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu