Chỉ 8.7 tỷ có nhà 5 lầu hxh tránh nguyễn thái sơn ngang 6m 68m2 gần vincom phan văn trị.
Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
68 m2 (6x11.5)
6 pn
6 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Chỉ 8.7 tỷ có nhà 5 lầu HXH tránh Nguyễn Thái Sơn ngang 6m 68m2 gần Vincom Phan Văn Trị.
* Gia đình đứa em họ định cư Canada trong tháng 9 tới, gửi bán căn nhà 5 tầng ngang 6m đầy tâm huyết.
* Bán nhà chính chủ hẻm xe hơi tránh Nguyễn Thái Sơn, bao quanh nhiều tiện ích TTTM Vincom Phan Văn Trị, trường Đại học Văn Lang…
* Gia đình đứa em họ định cư Canada trong tháng 9 tới, gửi bán căn nhà 5 tầng ngang 6m đầy tâm huyết.
* Bán nhà chính chủ hẻm xe hơi tránh Nguyễn Thái Sơn, bao quanh nhiều tiện ích TTTM Vincom Phan Văn Trị, trường Đại học Văn Lang…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 8.7 tỷ có nhà 5 lầu hxh tránh nguyễn thái sơn ngang 6m 68m2 gần vincom phan văn trị.", có mã số #319955, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu