Chỉ 8 tỷ - chính chủ chưa qua đầu tư mặt tiền xe hơi đậu cửa đường số ngay nhà thi đấu tdtt tân vĩnh quận 4
Đường Số 11, Phường 14, Quận 4, TP HCM
8 tỷ
30 m2 (35x9)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 10M - VIEW NHÀ THI ĐẤU QUẬN 4 - DUY NHẤT CĂN NHÀ GIÁ TỐT TẠI KHU VỰC CHÀO BÁN
????Diện tích: 30m2. Ngang 3,5m * 9m.????Kết cấu: 3 tầng.????Vị trí VIP nhất tại khu Đường số.????Chào: 8T????Pháp lý chuẩn.
GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Tuyển CTV bán nhà phố - Thời gian tự do.
????Diện tích: 30m2. Ngang 3,5m * 9m.????Kết cấu: 3 tầng.????Vị trí VIP nhất tại khu Đường số.????Chào: 8T????Pháp lý chuẩn.
GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Tuyển CTV bán nhà phố - Thời gian tự do.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 8 tỷ - chính chủ chưa qua đầu tư mặt tiền xe hơi đậu cửa đường số ngay nhà thi đấu tdtt tân vĩnh quận 4", có mã số #323636, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu