Nhà đẹp kế ngay mt tôn thất thuyêt- 4 tầng- xe hơi đậu cửa- giao thương bến vân đồn và nguyễn thần hiến- qua hoàng diệu- khánh hội - nguyễn tất thành.
Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 15, Quận 4, TP HCM
6 tỷ 200 triệu
35 m2 (32x11)
5 pn
4 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ ĐẸP 4 TẦNG- XE HƠI ĐẬU CỬA- 5M RA MẶT TIỀN Đ.TÔN THẤT THUYẾT- SẴN DÒNG TIỀN 15 TRIỆU/ THÁNG- LƯU THÔNG KHÁNH HỘI- BẾN VÂN ĐỒN- QUA Q1, Q7,Q8 CHỈ 3P????
➕DT: 35m2, DTS: 120m2, ngang 3.2m*11m.➕ Kết cấu: 4 tầng, đầy đủ công năng, 5PN, BTCT kiên cố, nhà đẹp vào ở ngay.
➕ Ngay mặt tiền Tôn Thất Thuyết có thể vừa ở vừa cho thuê, gần trường học, công biên..tiện ích quay quanh.
➕Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
???? Ánh Ngọc: 0938071862NHÀ PHỐ QUẬN 4????
➕DT: 35m2, DTS: 120m2, ngang 3.2m*11m.➕ Kết cấu: 4 tầng, đầy đủ công năng, 5PN, BTCT kiên cố, nhà đẹp vào ở ngay.
➕ Ngay mặt tiền Tôn Thất Thuyết có thể vừa ở vừa cho thuê, gần trường học, công biên..tiện ích quay quanh.
➕Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
???? Ánh Ngọc: 0938071862NHÀ PHỐ QUẬN 4????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp kế ngay mt tôn thất thuyêt- 4 tầng- xe hơi đậu cửa- giao thương bến vân đồn và nguyễn thần hiến- qua hoàng diệu- khánh hội - nguyễn tất thành.", có mã số #323115, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu