Chỉ 8 tỷ hơn có nhà mặt phố kênh tham lương 66m2 4 tầng mới ở và kd sát emart 2.
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 300 triệu
66 m2 (4x16.5)
4 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Chỉ 8 tỷ hơn có nhà mặt phố kênh Tham Lương 66m2 4 tầng mới ở và KD sát Emart 2.
* Chính chủ bán nhà nhỏ mua nhà mặt tiền lớn Phan Huy Ích để kinh doanh.
* Mặt tiền kinh doanh tương lai 20m kết nối kênh Tham Lương giá trị khi hoàn thành.
* Chính chủ bán nhà nhỏ mua nhà mặt tiền lớn Phan Huy Ích để kinh doanh.
* Mặt tiền kinh doanh tương lai 20m kết nối kênh Tham Lương giá trị khi hoàn thành.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 8 tỷ hơn có nhà mặt phố kênh tham lương 66m2 4 tầng mới ở và kd sát emart 2.", có mã số #319699, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu