Chính chủ bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm lạc long quân, phường phước tân, thành phố nha trang, tỉnh khánh hòa – diện tích 53,7 m² – giá tốt
Đường Lạc Long Quân, Phường Phước Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 800 triệu
54 m2 (6x1)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU HẺM LẠC LONG QUÂN, PHƯỜNG PHƯỚC TÂN, THÀNH PHỐ NHA TRANG, TỈNH KHÁNH HÒA – DIỆN TÍCH 53,7 M² – GIÁ TỐT
Cần bán nhà vị trí đẹp tại hẻm đường Lạc Long Quân, khu vực an ninh, thoáng mát, thuận tiện sinh hoạt và di chuyển.- Thông tin chi tiết:+ Diện tích: 53,7 m²+ Ngang: 6 m+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, nhà kiên cố, có thể vào ở ngay+ Hẻm rộng 2,5 m, thông thoáng
- Tiện ích xung quanh:+ Gần chợ, khu dân cư đông đúc+ Gần trung tâm thành phố, thuận tiện đi lại và làm việc
- Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn- Giá bán: 4 tỷ 8 (còn thương lượng), bao thuế phí
=>Liên hệ: 0911361449
Cần bán nhà vị trí đẹp tại hẻm đường Lạc Long Quân, khu vực an ninh, thoáng mát, thuận tiện sinh hoạt và di chuyển.- Thông tin chi tiết:+ Diện tích: 53,7 m²+ Ngang: 6 m+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, nhà kiên cố, có thể vào ở ngay+ Hẻm rộng 2,5 m, thông thoáng
- Tiện ích xung quanh:+ Gần chợ, khu dân cư đông đúc+ Gần trung tâm thành phố, thuận tiện đi lại và làm việc
- Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn- Giá bán: 4 tỷ 8 (còn thương lượng), bao thuế phí
=>Liên hệ: 0911361449
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm lạc long quân, phường phước tân, thành phố nha trang, tỉnh khánh hòa – diện tích 53,7 m² – giá tốt", có mã số #308981, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu