Chính chủ bán nhà doãn kế thiện,phạm văn đồng,oto đỗ cổng,ở+kinh doanh,dt:40mx5t,8ty
Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8 tỷ
40 m2 (4x10)
4 pn
4 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ DOÃN KẾ THIỆN,PHẠM VĂN ĐỒNG,OTO ĐỖ CỔNG,Ở+KINH DOANH,DT:40MX5T,8ty- Nhà dân xậy, chính chủ bán nhà, đường trước nhà 4m, oto đỗ cổng, cách oto tránh 20m, KHÔNG quy hoạch, gia chủ đã có bản check quy hoạch mới nhất.- Chỉ vài bước chân ra đến siêu thị AEON Phạm Văn Đồng, AOEN Xuân Thủy, IPH, tổ hợp khu vui chơi và mua sắm bậc nhất tại Cầu Giấy.- Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, hàng xóm thân thiện. Khách mua về ở hoặc cho thuê kinh doanh hái ra tiền. Tiềm năng tăng giá cao.- Gần với các trường ĐH,CĐ như CĐ Thương Mại và Du Lịch, Sân Khấu Điện Ảnh, CĐ Bách Khoa, ĐH Sư Phạm, ĐH Ngoại Ngữ, Học Viện Báo Chí Tuyên Truyền, Học Viện Kỹ Thuật Quân Sự, .. và rất nhiều đơn vị hành chính công, công ty, văn phỏng, Cửa hàng, Shophoues..- Gia chủ xây dựng và thiết kế căn nhà vô cùng tâm đắc, hệ thống sàn gỗ nhập khẩu, hệ tủ bếp trên dưới kịch trần, ban công riêng từng phòng. Khách mua về chỉ việc xách valy về ở.- Giao thông thuận tiện Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt, Đặng Thùy Trâm, Trương Công Giai, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Trần Đăng Ninh, Hồ Tùng Mậu, Trần Quốc Hoàn, Phạm Tuấn Tài, Phạm Hùng, Mỹ Đình...- Sổ hoa hậu, pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.- Liên hệ chính chủ xem nhà: 0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà doãn kế thiện,phạm văn đồng,oto đỗ cổng,ở+kinh doanh,dt:40mx5t,8ty", có mã số #319978, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu