Chính Chủ Cần Bán Căn 1 ngủ Thanh Hà - Giá Tốt Nhất Khu Vực
3 tòa mới KDT Thanh Hà, Trục đường Cienco 5, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
2 tỷ 470 triệu
48 m2 (6x8)
1 pn
1 wc
Đông nam
09-05-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí đắc địa: Khu 3 tòa mới B1.3 - Hạ tầng hoàn thiện, không gian sống xanh mát.
???? Diện tích: 46,5m2- 1 ngủ 1 khách
????️ Tầng: Tầng trung view thoáng, đón gió tự nhiên cực mát.
✨ NỘI THẤT FULL OPTION - CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở
✨ Gia chủ tặng lại toàn bộ đồ đạc tâm huyết:
✅ Sàn gỗ cao cấp, mang lại vẻ sang trọng.
✅ Hệ thống bếp: Tủ bếp, bếp từ, máy hút mùi hiện đại.
✅ Thiết bị điện: Tủ lạnh, điều hòa hoạt động tốt.
✅ Phòng ngủ & khách: Giường, tủ quần áo, kệ Tivi đầy đủ.
???? GIÁ BÁN: 2,4x tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)
???? PHÁP LÝ: Hỗ trợ vay Bank giải ngân nhanh chóng, thủ tục gọn nhẹ.
???? LIÊN HỆ XEM NHÀ NGAY: 0988 904 685 (Tư vấn tận tâm - Hỗ trợ nhiệt tình 24/7)
#BanChungCu #ThanhHaCienco5 #ChungCuThanhHa #B13ThanhHa #BatDongSanHaNoi #NhaDepHaDong #MuaNhaTraGop #CanHo1PhongNgu #ChinhChuBanNha
???? Diện tích: 46,5m2- 1 ngủ 1 khách
????️ Tầng: Tầng trung view thoáng, đón gió tự nhiên cực mát.
✨ NỘI THẤT FULL OPTION - CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở
✨ Gia chủ tặng lại toàn bộ đồ đạc tâm huyết:
✅ Sàn gỗ cao cấp, mang lại vẻ sang trọng.
✅ Hệ thống bếp: Tủ bếp, bếp từ, máy hút mùi hiện đại.
✅ Thiết bị điện: Tủ lạnh, điều hòa hoạt động tốt.
✅ Phòng ngủ & khách: Giường, tủ quần áo, kệ Tivi đầy đủ.
???? GIÁ BÁN: 2,4x tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)
???? PHÁP LÝ: Hỗ trợ vay Bank giải ngân nhanh chóng, thủ tục gọn nhẹ.
???? LIÊN HỆ XEM NHÀ NGAY: 0988 904 685 (Tư vấn tận tâm - Hỗ trợ nhiệt tình 24/7)
#BanChungCu #ThanhHaCienco5 #ChungCuThanhHa #B13ThanhHa #BatDongSanHaNoi #NhaDepHaDong #MuaNhaTraGop #CanHo1PhongNgu #ChinhChuBanNha
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 13 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính Chủ Cần Bán Căn 1 ngủ Thanh Hà - Giá Tốt Nhất Khu Vực", có mã số #320015, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu