Cơ Hội Hiếm - Căn 2n Hướng Nam Rẻ Nhất Kđt Thanh Hà
6 tòa cũ, b1.4, chung cư Thanh Hà, KDT Thanh Hà, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội, Đường Quốc lộ 21A, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
2 tỷ 900 triệu
66 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
✨ CHỈ CẦN TRƯỚC 1,1 TỶ - NHẬN NHÀ Ở NGAY ✨
???? Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 65m2 (Thiết kế 2 Ngủ - 2 WC tối ưu).
• Vị trí: Tầng 14 khu 6 tòa trong B1.4, Ban công hướng Nam view khu liền kề mát mẻ.
???? Tiện ích xung quanh:
• Sân chơi chung rộng rãi, nhiều cây xanh, không khí trong lành.
• Vị trí trung tâm: Gần điểm xe bus, sát chợ tạm, gần bể bơi Thanh Hà.
???? Nội thất để lại: Full đồ, bao gồm cả đồ điện tử: Tivi, Tủ lạnh, Điều hòa,Bếp từ, máy hút mùi cao cấp, nóng lạnh, quạt trần và các nội thất cơ bản khác.
???? Giá bán: 2 tỷ 900 triệu (Giá thu về).
• Có hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất ưu đãi.
• Chỉ cần có sẵn 1,1 tỷ đồng là nhận nhà ngay!
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0988 904 685
#BanChungCuThanhHa #ChungCuThanhHa #B14ThanhHa #KDTThanhHa #ThanhHaCienco5 #BanNhaHaDong #MuaNhaHaDong #ChungCuHaNoiGiaRe #BanNhaTraGop #NhaHuongNam #CanHo2PhongNgu #BatDongSanHaNoi #ReviewBDS #NhaDepThanhHa
???? Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 65m2 (Thiết kế 2 Ngủ - 2 WC tối ưu).
• Vị trí: Tầng 14 khu 6 tòa trong B1.4, Ban công hướng Nam view khu liền kề mát mẻ.
???? Tiện ích xung quanh:
• Sân chơi chung rộng rãi, nhiều cây xanh, không khí trong lành.
• Vị trí trung tâm: Gần điểm xe bus, sát chợ tạm, gần bể bơi Thanh Hà.
???? Nội thất để lại: Full đồ, bao gồm cả đồ điện tử: Tivi, Tủ lạnh, Điều hòa,Bếp từ, máy hút mùi cao cấp, nóng lạnh, quạt trần và các nội thất cơ bản khác.
???? Giá bán: 2 tỷ 900 triệu (Giá thu về).
• Có hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất ưu đãi.
• Chỉ cần có sẵn 1,1 tỷ đồng là nhận nhà ngay!
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0988 904 685
#BanChungCuThanhHa #ChungCuThanhHa #B14ThanhHa #KDTThanhHa #ThanhHaCienco5 #BanNhaHaDong #MuaNhaHaDong #ChungCuHaNoiGiaRe #BanNhaTraGop #NhaHuongNam #CanHo2PhongNgu #BatDongSanHaNoi #ReviewBDS #NhaDepThanhHa
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 14 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cơ Hội Hiếm - Căn 2n Hướng Nam Rẻ Nhất Kđt Thanh Hà", có mã số #320203, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu