Bán nhà trung tâm ngõ 12 quang trung hà đông, 100m ra đường oto tránh, nhà dân xây kiên cô 5 tầng.
Đường Quang Trung, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
31 m2 (3x10)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà tại ngõ 12 Quang Trung, Hà Đông, ngõ oto tránh. Ngõ vào nhà xe 3 bánh, cách 100m ra ngõ oto, Con phố tập trung đầy đủ các cấp trường từ mầm non đến THPT, gồm nhiều trường công lập uy tín chất lượng cao, trường chuyên và một số trường quốc tế.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trung tâm ngõ 12 quang trung hà đông, 100m ra đường oto tránh, nhà dân xây kiên cô 5 tầng.", có mã số #319385, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu