Chính chủ cần bán gấp nhà sát mặt phố chiến thắng, hàng hiếm nhanh tay. dt: 30/42m2, 5t, giá 10,5 tỷ
Phố Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội
10 tỷ 500 triệu
30 m2 (29x10.3)
6 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần bán gấp nhà sát mặt phố Chiến Thắng, hàng hiếm nhanh tay. DT: 30/42m2, 5T, giá 10,5 tỷ
Chính chủ cần bán nhà sát mặt phố Chiến Thắng, hàng hiếm nhanh tay.DT: 30/42m², 5tầng, 6phòng ngủ.Giá: 10,5tỷ.Cách 1 nhà ra mặt phố Chiến Thắng Văn Quán - dân xây - ô tô qua nhà, vew vào cực đẹp.+ Ngõ Chiến Thắng cực đẹp gần Sở Tư Pháp, Sở Giao Thông Hà Nội, tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.+ Mùa đông thì ấm mùa hè mát mẻ nơi lý tưởng của cuộc sống.Thiết kế 5 tầng.- Tầng 1: Để xe + PK + bếp.- Tầng 2 3 4 mỗi tầng: 2 PN + WC.- Tầng 5 + sân phơi to.- Sổ đỏ nở hậu, sẵn giao dịch.L/h em Chủ: 0966 517 380.Zalo: 0966 517 380Xem nhà miễn phí, trực tiếp với chủ nhà, không làm việc qua MG.Chuyên nhà đất Hà Nội.Giá rẻ nhất khu vực.
Chính chủ cần bán nhà sát mặt phố Chiến Thắng, hàng hiếm nhanh tay.DT: 30/42m², 5tầng, 6phòng ngủ.Giá: 10,5tỷ.Cách 1 nhà ra mặt phố Chiến Thắng Văn Quán - dân xây - ô tô qua nhà, vew vào cực đẹp.+ Ngõ Chiến Thắng cực đẹp gần Sở Tư Pháp, Sở Giao Thông Hà Nội, tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.+ Mùa đông thì ấm mùa hè mát mẻ nơi lý tưởng của cuộc sống.Thiết kế 5 tầng.- Tầng 1: Để xe + PK + bếp.- Tầng 2 3 4 mỗi tầng: 2 PN + WC.- Tầng 5 + sân phơi to.- Sổ đỏ nở hậu, sẵn giao dịch.L/h em Chủ: 0966 517 380.Zalo: 0966 517 380Xem nhà miễn phí, trực tiếp với chủ nhà, không làm việc qua MG.Chuyên nhà đất Hà Nội.Giá rẻ nhất khu vực.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 29 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán gấp nhà sát mặt phố chiến thắng, hàng hiếm nhanh tay. dt: 30/42m2, 5t, giá 10,5 tỷ", có mã số #309039, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu