Chính chủ cần bán nhà 3 tầng đẹp - sát phạm văn đồng - chỉ 8.6 tỷ
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
859 tỷ 900 triệu
54 m2 (35x15)
3 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần bán gấp căn nhà tâm huyết tại Phường 6, Gò Vấp:
•
•
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà 3 tầng đẹp - sát phạm văn đồng - chỉ 8.6 tỷ", có mã số #319759, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu