Chính chủ cần cho thuê mb kinh doanh tầng 1 có vị trí đẹp tại phố nguyễn an ninh - p.tương mai - q.hoàng mai - hà nội.
Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
14 triệu
50 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN CHO THUÊ MB KINH DOANH TẦNG 1 CÓ VỊ TRÍ ĐẸP TẠI PHỐ NGUYỄN AN NINH - P.TƯƠNG MAI - Q.HOÀNG MAI - HÀ NỘI.
* Diên tích: 50m2 (Lô Góc)
* Tiện ích:- Mặt bằng Có vị trí đẹp, Mặt tiền đường,.- Khu dân cư đông đúc,gần chợ, Trường Học,..- Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện. - Phù hợp kinh doanh, buôn bán mọi mặt hàng.
* GIÁ THUÊ: 14 triệu/tháng ( Năm Đầu năm thứ 2 trở đi là 15 triệu/tháng)=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0962398422 để đi xem MB trực tiếp.
* Diên tích: 50m2 (Lô Góc)
* Tiện ích:- Mặt bằng Có vị trí đẹp, Mặt tiền đường,.- Khu dân cư đông đúc,gần chợ, Trường Học,..- Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện. - Phù hợp kinh doanh, buôn bán mọi mặt hàng.
* GIÁ THUÊ: 14 triệu/tháng ( Năm Đầu năm thứ 2 trở đi là 15 triệu/tháng)=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0962398422 để đi xem MB trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần cho thuê mb kinh doanh tầng 1 có vị trí đẹp tại phố nguyễn an ninh - p.tương mai - q.hoàng mai - hà nội.", có mã số #319513, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu