Chính chủ cho thuê đất tư đình – long biên – hà nội
Đường 100, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
18 triệu
300 m2 (3x5)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ ĐẤT TƯ ĐÌNH – LONG BIÊN – HÀ NỘI
???? Vị trí đẹp tại Tư Đình, khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện.
✅ Diện tích: 300m²✅ Mặt tiền rộng: 12m✅ Đường ô tô tải vào tận nơi✅ Phù hợp làm kho bãi, xưởng nhỏ, tập kết hàng hóa…
???? Giá thuê chỉ: 18 triệu/tháng
☎️ Liên hệ ngay: 0903289263
Ai có nhu cầu ib hoặc gọi trực tiếp để xem đất nhé!
???? Vị trí đẹp tại Tư Đình, khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện.
✅ Diện tích: 300m²✅ Mặt tiền rộng: 12m✅ Đường ô tô tải vào tận nơi✅ Phù hợp làm kho bãi, xưởng nhỏ, tập kết hàng hóa…
???? Giá thuê chỉ: 18 triệu/tháng
☎️ Liên hệ ngay: 0903289263
Ai có nhu cầu ib hoặc gọi trực tiếp để xem đất nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê đất tư đình – long biên – hà nội", có mã số #320707, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu