Nhà đẹp ngọc thuỵ - 7 tầng thang máy - 2 ô tô tránh lý sơn 52m2 x 15.5 tỷ long biên.
Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 500 triệu
52 m2 (4x13.5)
4 pn
5 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP NGỌC THUỴ - 7 TẦNG THANG MÁY - 2 Ô TÔ TRÁNH - DỪNG ĐỖ• Vị trí: khu phân lô học viện hậu cần.• Tiện ích: Gần trường học các cấp, gần chợ, gần tổ hợp chung cư học viện hậu cần, tiện ích quanh nhà.• Nhà rất gần khu chung cư Khai SơnMô tả: Nhà 7 tầng, thang máy nhập khẩu, full toàn bộ nội thất.+ Tầng 1: gara 2 ô tô+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1pn rộng, đã full hết nội thất.+ Tầng 5: phòng khách.+ Tầng 6: bếp .+ Tầng 7: phòng thờ, sân phơi.• Khu vực nhiều gia đình bộ đội ở, an ninh, dân trí cao, yên tĩnh, thích hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê.• Vị trí tiềm năng, giá trị bất động sản tăng trưởng mạnh theo thời gian.Sổ đẹp cất két.
-Liên hệ: 0937632289
-Liên hệ: 0937632289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp ngọc thuỵ - 7 tầng thang máy - 2 ô tô tránh lý sơn 52m2 x 15.5 tỷ long biên.", có mã số #320914, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu