Bán nhà mới kinh doanh - gara -kinh doanh sài đồng 59 m2 x 7 tầng x 16.2 tỷ long biên.
Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 500 triệu
52 m2 (4x13.5)
4 pn
5 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
-LÕI SÀI ĐỒNG - THÔNG SỐ VÀNG - LÔ GÓC - KINH DOANH - GARA - THANG MÁY - NGÕ THÔNG Ô TÔ TRÁNH.
Miêu tả:+ Vị trí nhà cực đẹp vài chục mét ra phố Sài Đồng đường trước nhà ô tô tránh, kinh doanh đa dạng.Ngõ 12 kinh doanh siêu sầm uất thông phố ẩm thực Sài Đồng. + Nhà 7 tầng siêu hiện đại, Mặt tiền quyền lực, kinh doanh mọi loại hình.???? Sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ,sẵn sàng giao dịch.
-Liên hệ: 0937632289
Miêu tả:+ Vị trí nhà cực đẹp vài chục mét ra phố Sài Đồng đường trước nhà ô tô tránh, kinh doanh đa dạng.Ngõ 12 kinh doanh siêu sầm uất thông phố ẩm thực Sài Đồng. + Nhà 7 tầng siêu hiện đại, Mặt tiền quyền lực, kinh doanh mọi loại hình.???? Sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ,sẵn sàng giao dịch.
-Liên hệ: 0937632289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới kinh doanh - gara -kinh doanh sài đồng 59 m2 x 7 tầng x 16.2 tỷ long biên.", có mã số #320919, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu