Bán biệt thự vườn việt hưng dân xây- nở hậu- oto 140m 5 tầng nhỉnh 20 tỷ(tl)
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
20 tỷ 500 triệu
140 m2 (7x20)
5 pn
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán biệt thự vườn Việt Hưng Dân Xây- Nở hậu- Oto 140m 5 tầng nhỉnh 20 tỷ(TL)???? Thông tin cơ bản
Bán biệt thự vườn Việt Hưng Dân Xây- Nở hậu- Oto 140m 5 tầng nhỉnh 20 tỷ(TL)???? Thông tin cơ bản
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự vườn việt hưng dân xây- nở hậu- oto 140m 5 tầng nhỉnh 20 tỷ(tl)", có mã số #320970, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu