Chính chủ cho thuê mặt bằng tại 70 tuệ tĩnh, p.nguyễn du, quận hai bà trưng, hà nội
Phố Tuệ Tĩnh, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
15 triệu
18 m2 (35x5)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính Chủ Cho thuê mặt bằng tại 70 Tuệ Tĩnh, P.Nguyễn Du, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.
* Vị trí gần ngã tư Bà Triệu, khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất.
– Diện tích: 17,5m2. mặt tiền 3,5m, chiều sâu 5m.– Có nhà vệ sinh riêng, lối đi độc lập.
* Giá thuê: 15 triệu/tháng.– Thanh toán 3 tháng, đặt cọc 1 tháng.– Hợp đồng lâu dài.
=> Liên hệ chính chủ: 0936263868
Video MBKD: https://youtube.com/shorts/QG0SbpGs7Ns?si=Xa7IXvTM0a8wPPr1
* Vị trí gần ngã tư Bà Triệu, khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất.
– Diện tích: 17,5m2. mặt tiền 3,5m, chiều sâu 5m.– Có nhà vệ sinh riêng, lối đi độc lập.
* Giá thuê: 15 triệu/tháng.– Thanh toán 3 tháng, đặt cọc 1 tháng.– Hợp đồng lâu dài.
=> Liên hệ chính chủ: 0936263868
Video MBKD: https://youtube.com/shorts/QG0SbpGs7Ns?si=Xa7IXvTM0a8wPPr1
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê mặt bằng tại 70 tuệ tĩnh, p.nguyễn du, quận hai bà trưng, hà nội", có mã số #308985, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu