Chính chủ cho thuê phòng mới, đẹp – ở cực thoáng và dễ chịu tại phường phú đô, quận nam từ liêm, hà nội
Đường 422B, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
3.5 triệu
12 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG MỚI, ĐẸP – Ở CỰC THOÁNG VÀ DỄ CHỊU TẠI PHƯỜNG PHÚ ĐÔ, QUẬN NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI
- Diện tích: 11-12m2- Phòng mới đẹp, sạch sẽ, đồ dùng mới tinh- Có ban công và cửa sổ thoáng vĩnh viễn, ở rất thoải mái- View xa, không bị chắn bí bách- Trang bị đầy đủ hệ thống PCCC an toàn- Giá thuê: 3tr5 – 3tr7/tháng
=>Liên hệ chính chủ: 0983.808.618 (Anh Hà)
- Diện tích: 11-12m2- Phòng mới đẹp, sạch sẽ, đồ dùng mới tinh- Có ban công và cửa sổ thoáng vĩnh viễn, ở rất thoải mái- View xa, không bị chắn bí bách- Trang bị đầy đủ hệ thống PCCC an toàn- Giá thuê: 3tr5 – 3tr7/tháng
=>Liên hệ chính chủ: 0983.808.618 (Anh Hà)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 12 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê phòng mới, đẹp – ở cực thoáng và dễ chịu tại phường phú đô, quận nam từ liêm, hà nội", có mã số #320673, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu