Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ 72m2 – Full Nội Thất – Khu 6 Tòa Mới Thanh Hà
6 tòa mới KDT Thanh Hà, Trục đường Cienco 5, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 650 triệu
72 m2 (8x9)
2 pn
2 wc
Đông
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí đắc địa: Phân khu B2.1 Thanh Hà, nằm ngay mặt đường lớn, giao thông cực kỳ thuận tiện.
✨ Thông tin chi tiết:
???? Diện tích: 72m2 (Thiết kế tối ưu công năng).
???? Tầng: Tầng 9 – Độ cao lý tưởng, không gian thoáng đãng, view đẹp.
???? Hướng: Cửa hướng Đông
???? Nội thất: Full đồ cao cấp như ảnh. Chủ nhà tặng lại toàn bộ, khách chỉ cần mang quần áo đến ở ngay ????.
???? Tiện ích: Thuộc cụm 6 tòa mới hiện đại, tiện ích dịch vụ ngay dưới chân tòa nhà.
???? Chính sách: Hỗ trợ vay vốn Ngân hàng cho khách hàng có nhu cầu tài chính.
???? Giá bán: 3,x tỷ, CÓ THƯƠNG LƯỢNG
???? Liên hệ xem nhà 24/7: 0988 904 685 (Liên hệ ngay để được hỗ trợ thủ tục nhanh nhất).
#ThanhHaCienco5 #ChungCuThanhHa #BdsThanhHa #CanHo72m2 #MuaNhaHaNoi #ChinhChuBanNha #KhuDoThiThanhHa
✨ Thông tin chi tiết:
???? Diện tích: 72m2 (Thiết kế tối ưu công năng).
???? Tầng: Tầng 9 – Độ cao lý tưởng, không gian thoáng đãng, view đẹp.
???? Hướng: Cửa hướng Đông
???? Nội thất: Full đồ cao cấp như ảnh. Chủ nhà tặng lại toàn bộ, khách chỉ cần mang quần áo đến ở ngay ????.
???? Tiện ích: Thuộc cụm 6 tòa mới hiện đại, tiện ích dịch vụ ngay dưới chân tòa nhà.
???? Chính sách: Hỗ trợ vay vốn Ngân hàng cho khách hàng có nhu cầu tài chính.
???? Giá bán: 3,x tỷ, CÓ THƯƠNG LƯỢNG
???? Liên hệ xem nhà 24/7: 0988 904 685 (Liên hệ ngay để được hỗ trợ thủ tục nhanh nhất).
#ThanhHaCienco5 #ChungCuThanhHa #BdsThanhHa #CanHo72m2 #MuaNhaHaNoi #ChinhChuBanNha #KhuDoThiThanhHa
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ 72m2 – Full Nội Thất – Khu 6 Tòa Mới Thanh Hà", có mã số #319499, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu