Chính chủ sang nhượng hoặc cho thuê cửa hàng kinh doanh – vị trí đẹp tại đỗ đức dục
Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1 nghìn
135 m2 (5x1)
1 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG / CHO THUÊ CỬA HÀNG KINH DOANH – VỊ TRÍ ĐẸP TẠI ĐỖ ĐỨC DỤC
* Địa chỉ: 2A Đỗ Đức Dục (đối diện cổng Cung Kiến Trúc) – Từ Liêm, Hà Nội
=> Cửa hàng đã setup sẵn đầy đủ đồ dùng để kinh doanh lẩu, phở, nhậu hoặc các mô hình ăn uống khác. Vào là có thể hoạt động ngay, không cần đầu tư thêm nhiều.
** Ưu điểm nổi bật:- Diện tích rộng rãi, thoáng mát hơn 135m2. Mặt tiền hơn 5m. - Mặt đường lớn, lưu lượng người qua lại đông- Khu vực tập trung nhiều khách Hàn – Trung – Nhật, nhu cầu ăn uống cao- Phù hợp kinh doanh đa dạng mô hình F&B
* Giá thuê (ban ngày): 15 triệu/tháng (buổi tối chủ đang kinh doanh nhậu)* Giá sang nhượng: 2xx triệu (có thương lượng)
=> Liên hệ trực tiếp: 0977 946 689 (Call/Zalo)
Cơ hội tốt cho ai muốn kinh doanh ăn uống tại khu vực đông khách, vị trí đẹp – vào là làm ngay!
* Địa chỉ: 2A Đỗ Đức Dục (đối diện cổng Cung Kiến Trúc) – Từ Liêm, Hà Nội
=> Cửa hàng đã setup sẵn đầy đủ đồ dùng để kinh doanh lẩu, phở, nhậu hoặc các mô hình ăn uống khác. Vào là có thể hoạt động ngay, không cần đầu tư thêm nhiều.
** Ưu điểm nổi bật:- Diện tích rộng rãi, thoáng mát hơn 135m2. Mặt tiền hơn 5m. - Mặt đường lớn, lưu lượng người qua lại đông- Khu vực tập trung nhiều khách Hàn – Trung – Nhật, nhu cầu ăn uống cao- Phù hợp kinh doanh đa dạng mô hình F&B
* Giá thuê (ban ngày): 15 triệu/tháng (buổi tối chủ đang kinh doanh nhậu)* Giá sang nhượng: 2xx triệu (có thương lượng)
=> Liên hệ trực tiếp: 0977 946 689 (Call/Zalo)
Cơ hội tốt cho ai muốn kinh doanh ăn uống tại khu vực đông khách, vị trí đẹp – vào là làm ngay!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 135 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ sang nhượng hoặc cho thuê cửa hàng kinh doanh – vị trí đẹp tại đỗ đức dục", có mã số #308192, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu