Cho thuê căn 2pn full đủ đồ cực đẹp tại ngõ 185 quan nhân
Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9 triệu
45 m2 (7x6)
2 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Gia đình cần cho thuê căn 2Pn tại ngõ 185 Quan Nhân, Thanh Xuân vị trí trung tâm gần Roayl City, Ngã Tư Sở và thông đường Nguyễn Trãi, Cự Lộc, Nhân Hòa+ Dt 45m 2pn Taxi đón cửa, xung quanh tiện ích đầy đủ trường chợ, tạp hóa giá cả hợp lý+ Mỡi đẹp sạch sẽ, hầm để xe rộng. thoáng hiểm an toàn nhìn chung như chung cư cao cấp+ Đảm bảo khách hàng qua xem ưng ngay+ Điện nước giá rẻ+ Đã Full đồ chỉ cần mang quần áo đến ở+ Tủ Lạnh, máy giặt, máy lọc nước+ Điều hòa, nóng lạnh, giường tủ+ Khu bếp đủ hút mùi, bếp từ+ Ban công phơi đồ tại phòngGiờ tự do, thang máy, camera an ninh đảm bảoCam kết thông tin hình ảnh chính xácMời khách hàng qua xem miễn phí sẵn ở ngayZalo nhận thông tin hình ảnh video
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn 2pn full đủ đồ cực đẹp tại ngõ 185 quan nhân", có mã số #307932, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu