Cho thuê căn hộ 3pn chung cư an quý hưng tổ 18 thượng thanh, đê nam đuống, long biên, hn giá 9tr
Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
9 triệu
65 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ 3PN Chung cư An Quý Hưng Tổ 18 Thượng Thanh, Đê Nam Đuống, Long Biên, HN giá 9tr* Căn hộ 65m 3pn 2wc, - Căn góc, ban công rộng, nhà full sáng. - 4 điều hòa, tủ,tủ lạnh máy giặt, sofa, bát đũa, xoong nồi , nhà mới được 3 năm nên còn mới và đẹp - Quý khách chỉ việc xách valy vào ở ngay. - Cho thuê lâu dài, ưu tiên gia đình giữ gìn nhà cửa. Phí dịch vụ 10k/1m2 Gửi xe 100k/ 1 xe/ tháng. - Môi trường phù hợp với ai thích yên tĩnh, thuận tiện giao thông , an ninh tốt.* Giá cho thuê 9tr/tháng. Cọc 1 tháng - Nhà cho thuê lâu dài, ở được ngayLh: 0976788591 hoặc anh Quân 039 5516856
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ 3pn chung cư an quý hưng tổ 18 thượng thanh, đê nam đuống, long biên, hn giá 9tr", có mã số #319636, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu