Cho thuê căn hộ ccmn thượng đình 58m2 x 2 ngủ, 10 triệu
Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10 triệu
58 m2 (6x10)
2 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CCMN THƯỢNG ĐÌNH, THANH XUÂN
Diện tích 58m². Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 vệ sinh.
Nội thất: full đồ.
Dịch vụ: điện nước giá dân.
Phù hợp: mọi đối tượng.
Thanh toán: đóng 3 cọc 1.
Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
Vị trí: gần 30 thượng đình.
Nhận nhà: vào ở ngay.
Giá thuê: 10 triệu/tháng.
Liên hệ thuê nhà Thanh Tú 0377526803 (có zalo)
Diện tích 58m². Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 vệ sinh.
Nội thất: full đồ.
Dịch vụ: điện nước giá dân.
Phù hợp: mọi đối tượng.
Thanh toán: đóng 3 cọc 1.
Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
Vị trí: gần 30 thượng đình.
Nhận nhà: vào ở ngay.
Giá thuê: 10 triệu/tháng.
Liên hệ thuê nhà Thanh Tú 0377526803 (có zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ ccmn thượng đình 58m2 x 2 ngủ, 10 triệu", có mã số #310164, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu