Cho thuê ccmn tại dịch vọng hậu, cầu giấy, hà nội
Phố Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4.8 triệu
35 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CCMN TẠI DỊCH VỌNG HẬU, CẦU GIẤY, HÀ NỘI
* Do có việc mình pass phòng vào ở từ cuối Tháng 5 * Địa chỉ: 148/44 Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy• Diện tích: 30m2 - 35m2
• Full nội thất cơ bản: tủ lạnh, tủ quần áo, giường, điều hoà, nóng lạnh, máy giặt chung,…
• Vệ sinh khép kín, không chung chủ, giờ giấc tự do, cổng vân tay, gần chợ và trường học- Nhà xe rộng rãi- Ở được 3-4 người*** Giá: 4.800.000/tháng• Điện: 3.800đ/số• Nước: 30.000đ/khối• Dịch vụ chung: 200.000đ/người• Mạng: 100.000đ/phòng
=> LIÊN HỆ ZALO : 0981243752
* Do có việc mình pass phòng vào ở từ cuối Tháng 5 * Địa chỉ: 148/44 Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy• Diện tích: 30m2 - 35m2
• Full nội thất cơ bản: tủ lạnh, tủ quần áo, giường, điều hoà, nóng lạnh, máy giặt chung,…
• Vệ sinh khép kín, không chung chủ, giờ giấc tự do, cổng vân tay, gần chợ và trường học- Nhà xe rộng rãi- Ở được 3-4 người*** Giá: 4.800.000/tháng• Điện: 3.800đ/số• Nước: 30.000đ/khối• Dịch vụ chung: 200.000đ/người• Mạng: 100.000đ/phòng
=> LIÊN HỆ ZALO : 0981243752
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn tại dịch vọng hậu, cầu giấy, hà nội", có mã số #319482, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu