Cho thuê cửa hàng / ki ốt kinh doanh – vị trí đẹp cầu giấy
Đường 15, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
35 triệu
165 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CỬA HÀNG / KI ỐT KINH DOANH – VỊ TRÍ ĐẸP CẦU GIẤY
???? Địa chỉ: Ki ốt số 01, tầng 1, chung cư 361 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội???? Giá thuê: 35 triệu/tháng???? Diện tích: 165 m²- Căn góc, vị trí đẹp, dễ nhận diện, phù hợp kinh doanhThiết kế 2 tầng:Tầng 1: 67 m²Tầng 2: 98 m²Tổng diện tích sử dụng: 165 m²Có 2 nhà vệ sinh riêngTrang bị sẵn điện, nước, điều hòa đầy đủ
Phù hợp kinh doanh: showroom, văn phòng, cửa hàng, spa, cafe,...
???? Liên hệ chính chủ: 0911273919
???? Địa chỉ: Ki ốt số 01, tầng 1, chung cư 361 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội???? Giá thuê: 35 triệu/tháng???? Diện tích: 165 m²- Căn góc, vị trí đẹp, dễ nhận diện, phù hợp kinh doanhThiết kế 2 tầng:Tầng 1: 67 m²Tầng 2: 98 m²Tổng diện tích sử dụng: 165 m²Có 2 nhà vệ sinh riêngTrang bị sẵn điện, nước, điều hòa đầy đủ
Phù hợp kinh doanh: showroom, văn phòng, cửa hàng, spa, cafe,...
???? Liên hệ chính chủ: 0911273919
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 165 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê cửa hàng / ki ốt kinh doanh – vị trí đẹp cầu giấy", có mã số #309831, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu