Cho thuê mặt bẳng kinh doanh - 278 kim mã, hà nội phù hợp làm nail, mô hình nhỏ, khách nước ngoài đông
Đường Kim Mã, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
10 triệu
15 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ MẶT BẲNG KINH DOANH - 278 KIM MÃ, HÀ NỘI
???? Địa chỉ: 278 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích: 15m², tầng 1, mặt phố Kim Mã◆ Phù hợp mô hình nhỏ, khách nước ngoài đông◆ Vị trí đắc địa: nhiều cơ quan văn phòng, khách Tây qua lại tấp nập◆ Tiệm đã setup sẵn: có gương, trang trí chỉn chu, vào làm ngay◆ Giá thuê: 10tr/tháng
???? Liên hệ: 0969916303???? Mục tiêu: tìm bạn làm Nail kết hợp phát triển???? #ChoThuêMặtBằng #KimMã #Nail
???? Địa chỉ: 278 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích: 15m², tầng 1, mặt phố Kim Mã◆ Phù hợp mô hình nhỏ, khách nước ngoài đông◆ Vị trí đắc địa: nhiều cơ quan văn phòng, khách Tây qua lại tấp nập◆ Tiệm đã setup sẵn: có gương, trang trí chỉn chu, vào làm ngay◆ Giá thuê: 10tr/tháng
???? Liên hệ: 0969916303???? Mục tiêu: tìm bạn làm Nail kết hợp phát triển???? #ChoThuêMặtBằng #KimMã #Nail
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 15 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bẳng kinh doanh - 278 kim mã, hà nội phù hợp làm nail, mô hình nhỏ, khách nước ngoài đông", có mã số #307787, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu