Cho thuê mặt bằng làm văn phòng – mạc thái tổ vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, khu văn phòng sầm uất.
Phố Trung Kính, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 triệu
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ MẶT BẰNG LÀM VĂN PHÒNG – MẠC THÁI TỔ (GẦN NGÃ TƯ TRUNG KÍNH)???? Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, khu văn phòng sầm uất.Thông tin mặt bằng:Cho thuê tầng 1 & 2 (không tách lẻ) hoặc thuê cả 3 tầng: 1, 2, 3Diện tích mỗi tầng: ~50m², thông phòngBố trí: thang máy + cầu thang bộ, WC cuối nhà (mỗi tầng 1 WC)Mặt tiền kính rộng, nhà mới, sạch sẽCó sẵn điều hoà, quạtĐường ô bàn cờ, ô tô dừng đỗ trước cửa thuận tiện???? Giá thuê:Thuê 2 tầng (1 & 2): 17 triệu/thángThuê 3 tầng (1, 2 & 3): 22 triệu/tháng???? Liên hệ chính chủ:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng làm văn phòng – mạc thái tổ vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, khu văn phòng sầm uất.", có mã số #309366, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu