Cho thuê nhà mặt tiền 103 nguyễn văn linh, p tân an, tỉnh đăk lăk
Phường Tân An, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
4 triệu
70 m2 (4x20)
2 pn
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ NHÀ MẶT TIỀN
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đắk Lắk |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền 103 nguyễn văn linh, p tân an, tỉnh đăk lăk", có mã số #323169, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu