Cho thuê nhà nguyên căn huỳnh văn bánh – phú nhuận
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP HCM
6 triệu
24 m2 (4x6)
1 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN HUỲNH VĂN BÁNH – PHÚ NHUẬN
* Địa chỉ: 123/17 Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP.HCM (phường Cầu Kiệu).* Giá 6tr có thương lượng( khách ở ít thì se bớt )
Thông tin nhà:
* Diện tích: 24 m²* Mặt tiền: 4 m , dài 6m * Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu* Có ban công thoáng mát* 1 phòng tắm, 1 nhà vệ sinh
-> Nhà nhỏ gọn, sạch sẽ . Khu dân cư yên tĩnh, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
* Liên hệ: 0901204079 ( anh Tư )
* Địa chỉ: 123/17 Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP.HCM (phường Cầu Kiệu).* Giá 6tr có thương lượng( khách ở ít thì se bớt )
Thông tin nhà:
* Diện tích: 24 m²* Mặt tiền: 4 m , dài 6m * Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu* Có ban công thoáng mát* 1 phòng tắm, 1 nhà vệ sinh
-> Nhà nhỏ gọn, sạch sẽ . Khu dân cư yên tĩnh, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
* Liên hệ: 0901204079 ( anh Tư )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn huỳnh văn bánh – phú nhuận", có mã số #308130, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu