Cho thuê nhà nguyên căn – nguyễn hoàng, đà nẵng
Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
20.5 triệu
160 m2 (10x16)
1 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – NGUYỄN HOÀNG, ĐÀ NẴNG
???? Địa chỉ: 83 Nguyễn Hoàng???? Giá thuê: 20,5 triệu/tháng???? Nếu kinh doanh ăn uống: 22 triệu/tháng
???? Diện tích sử dụng: 160m²???? Kết cấu: 3 tầng, 3 WC
✨ Phù hợp:
Salon tócShop kinh doanh sạch sẽVăn phòng
???? Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng???? Khu vực an ninh tốt, dân cư ổn định
???? Ưu tiên mô hình gọn gàng, giữ gìn vệ sinh
???? Liên hệ chín
???? Địa chỉ: 83 Nguyễn Hoàng???? Giá thuê: 20,5 triệu/tháng???? Nếu kinh doanh ăn uống: 22 triệu/tháng
???? Diện tích sử dụng: 160m²???? Kết cấu: 3 tầng, 3 WC
✨ Phù hợp:
Salon tócShop kinh doanh sạch sẽVăn phòng
???? Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng???? Khu vực an ninh tốt, dân cư ổn định
???? Ưu tiên mô hình gọn gàng, giữ gìn vệ sinh
???? Liên hệ chín
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn – nguyễn hoàng, đà nẵng", có mã số #310070, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu