Cho thuê nhà ở 1 tầng -số 8/144c an dương vương (bến bạc) đường váo đền cô bơ
Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
5 triệu
35 m2 (4x8.75)
2 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Khu nhà ở 1 tầng, nội thất cơ bản: Tủ bếp, nóng lạnh, sen vòi, xí bệt, sen tắm, chậu rửa mặt, kệ để đồ, phòng bếp, phòng ăn liền nhau, Phòng ngủ 1 giường lớn, phòng khách rộng có thể kê thêm giường ngủ, sử dụng cho gia đình.Có tủ lạnh, có máy giặt (theo yêu cầu riêng).Khí hậu thoáng mát, sử dụng nước máy, khu này yên tĩnh nhất Hà Nội.Sân chung rộng, nhà mới xây (dư phòng ở nên cho thuê, chọn khách gia đình ơ cùng khu).Gần trường, gần chợ, gần sông, gần xe buýt đi lại rất thuận tiện.Vườn rộng, trông rau, trồng hoa rất thoải mái.Khu này chưa bao giờ ngập nước, là khu cao nhất Hà Nội, ưu tiên cho ở lâu dài.Giá linh hoạt (thỏa thuận trực tiếp với chủ nhà).
Liên hệ ngay chính chủ 0973748888
Liên hệ ngay chính chủ 0973748888
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ở 1 tầng -số 8/144c an dương vương (bến bạc) đường váo đền cô bơ", có mã số #307993, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu