Cho thuê phòng 35m2 thoáng mát, đường nguyễn kiệm, f4, quận phú nhuận giá rẻ
Đường Nguyễn Kiệm, Phường 04, Quận Phú Nhuận, TP HCM
5 triệu
35 m2 (5x7)
1 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Tôi có phòng cho thuê đường Nguyễn Kiệm Phường 4 Quận phú nhuậnDiện tích 35m, thoáng mát, có ban con, cửa sổ……Phòng gần: Công Viên,Trường Học, Chợ Tân Sơn Nhất, Ngân Hàng, Đi Ra đường Phạm Văn Đồng, Sân Bay, ra các quận trung Q 1,2 3Lối đi riêng wc trong phòng k chung chủ, giờ giấc tự doGiá : 5 triệu/ Tháng
Thích hợp: 2 vợ chồng+ 2 đứa con, CNVC, sinh viênLH: 0903.007.211 C Tiên ( MTG)
Thích hợp: 2 vợ chồng+ 2 đứa con, CNVC, sinh viênLH: 0903.007.211 C Tiên ( MTG)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng 35m2 thoáng mát, đường nguyễn kiệm, f4, quận phú nhuận giá rẻ", có mã số #306730, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu