Cho thuê phòng mới tinh tại dịch vọng hậu, cầu giấy, hà nội - giá 5tr
Phố Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG MỚI TINH TẠI DỊCH VỌNG HẬU, CẦU GIẤY, HÀ NỘI GIÁ 5TR/ THÁNG* Diện tích gần 20m2 * Địa chỉ: Ngõ 62 phố Trần Quốc Vượng- Nội thất đầy đủ chỉ việc vào ở** Vị trí cực đẹp, gần các trường:+ ĐHSP Hà Nội+ ĐHQG Hà Nội+ Học viện Báo chí & Tuyên truyền+ Đại học Thương Mại…- Phòng mới sạch đẹp, thoáng mát- Khu dân cư an ninh, yên tĩnh- Thuận tiện đi học, đi làm- KHÔNG CHUNG CHỦ, GIỜ GIẤC TỰ DO* GIÁ THUÊ: 5tr/ tháng=> Liên hệ chính chủ: 0983400989
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng mới tinh tại dịch vọng hậu, cầu giấy, hà nội - giá 5tr", có mã số #320278, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu