Cho thuê toà nhà 7 tầng – mặt phố đỗ mười, pháp vân – hoàng mai
Đường Cao tốc Pháp Vân, Phường Trần Phú, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
100 triệu
800 m2 (15x54)
08-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ TOÀ NHÀ 7 TẦNG – MẶT PHỐ ĐỖ MƯỜI, PHÁP VÂN – HOÀNG MAI* Vị trí đắc địa mặt phố Đỗ Mười – khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện, dễ nhận diện thương hiệu.- Phù hợp làm: Văn phòng công ty, studio, trung tâm đào tạo, showroom, spa, kinh doanh online…
• Mặt tiền rộng: 15m cực đẹp• Tổng diện tích sử dụng: 800m²• Thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, dễ setup- Mặt tiền lớn – cực kỳ nổi bật- Khu vực phát triển mạnh, lưu lượng xe đông- Phù hợp nhiều mô hình kinh doanh- Có thể vào sử dụng ngay* Giá thuê cả toà: 100 triệu/tháng* Có cho thuê lẻ từng tầng: chỉ từ 25 triệu/tháng=> LIÊN HỆ NGAY EM ĐỂ LVCC : 0383935280
• Mặt tiền rộng: 15m cực đẹp• Tổng diện tích sử dụng: 800m²• Thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, dễ setup- Mặt tiền lớn – cực kỳ nổi bật- Khu vực phát triển mạnh, lưu lượng xe đông- Phù hợp nhiều mô hình kinh doanh- Có thể vào sử dụng ngay* Giá thuê cả toà: 100 triệu/tháng* Có cho thuê lẻ từng tầng: chỉ từ 25 triệu/tháng=> LIÊN HỆ NGAY EM ĐỂ LVCC : 0383935280
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 54 m |
| Diện tích | 800 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê toà nhà 7 tầng – mặt phố đỗ mười, pháp vân – hoàng mai", có mã số #319784, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu