Chú minh cần bán nhà huỳnh tấn phát, 4 tầng, hơn 7 tỷ xíu
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
52 m2 (45x12)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chú Minh bộ đội vể hưu cần bán căn nhà ở Huỳnh Tấn Phát:- Nhà có diện tích: 52m- Nhà 1 trệt 2 lầu và sân thượng- Hẻm trước nhà rộng rãi, xe hơi đậu thoải mái- Chú để lại nội thất khi bán nhà- Nhà nằm gần Phú Mỹ Hưng - Quận 7- Giá bán: 7.5 tỷ- Liên hệ: 0838.939.781 - Em Hoàng (Nhà thật - Tư vấn thật)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chú minh cần bán nhà huỳnh tấn phát, 4 tầng, hơn 7 tỷ xíu", có mã số #320345, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu