Cực hiếm văn cao ba đình 30m 5 tầng mặt tiền 3,3m 7,5 tỷ
Phố Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
7 tỷ 500 triệu
30 m2 (5x3.3)
3 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CỰC HIẾM VĂN CAO BA ĐÌNH 30M 5 TẦNG MẶT TIỀN 3,3M 7,5 TỶ
TRUNG TÂM BA ĐÌNH - THẲNG TIẾN HỒ TÂY - 5 BƯỚC CHÂN Ô TÔ TRÁNH - NHÀ ĐẸP CHỦ HOÀN THIỆN TÂM HUYẾT - NỘI THẤT ĐẸP - ĐỦ CÔNG NĂNG - CỦA HIẾM
+ Vị trí đắc địa lõi Ba Đình thẳng tiến vài phút ra Hồ Tây.
+ 5 Bước chân ra Ô tô tránh - Bãi để ô tô gần nhà.
+ Chợ ngay đầu ngõ, vô cùng tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
CỰC HIẾM VĂN CAO BA ĐÌNH 30M 5 TẦNG MẶT TIỀN 3,3M 7,5 TỶ
TRUNG TÂM BA ĐÌNH - THẲNG TIẾN HỒ TÂY - 5 BƯỚC CHÂN Ô TÔ TRÁNH - NHÀ ĐẸP CHỦ HOÀN THIỆN TÂM HUYẾT - NỘI THẤT ĐẸP - ĐỦ CÔNG NĂNG - CỦA HIẾM
+ Vị trí đắc địa lõi Ba Đình thẳng tiến vài phút ra Hồ Tây.
+ 5 Bước chân ra Ô tô tránh - Bãi để ô tô gần nhà.
+ Chợ ngay đầu ngõ, vô cùng tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 3 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm văn cao ba đình 30m 5 tầng mặt tiền 3,3m 7,5 tỷ", có mã số #310494, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu